ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 31016
ตอบกลับ: 34
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> สาริกาคู่ และ สาริกาหาคู่ <<

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2013-10-8 07:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wind เมื่อ 2013-10-8 07:15

ขอฝากประสบการณืตรงไว้สักหน่อย เป้นคนสถานะโสด เลยเล็งสาริกาหาคู่เนื้อมวลสารล้วนไว้ บอกพี่จ๊อไว้นานหลายเดือน ถามพี่ไปหลายรอบ พี่ก็ยังหาให้ไม่เจอ จนสมหวังเมื่อเร็วๆนี้  โทรไปถามพี่จ๊อเดี๋ยวผมจะเข้าไปรับรูปหล่อหลวงปู่นะ พี่จ๊๊อว่ามาเลยสาริกาที่สั่งไว้เจอแล้วนะ  ช่วงหัวค่ำขับรถเข้าไปเพื่อจะอาราธนารูปหล่อหลวงปู่กลับบ้าน กลับได้สาริกาหาคู่กลับมาก่อน  ส่วนรูปหล่อยังไม่ได้เพราะอาจารย์อยากให้เอาเข้าพร้อมกับพิธีเทวาภิเษกองค์พ่อ  ก่อนออกมาไม่ลืมถามอาจารย์ว่า แขวนที่เอวได้ไหม  อาจารย์ว่าอย่าให้ต่ำกว่าเอว  เลยเอาใส่กระเป๋๋าเสื้อออกมาจากบ้านพี่จ๊อได้แวบเดียว เสียงโทรศัพท์ดัง ปลายทางของน้องที่คุยๆอยู่ด้วย ซึ่งก็แปลกเพราะเธอไม่ค่อยโทรศัพท์หาผมสักเท่าไหร่  แปลกวันนี้โทรมาได้ คุยกันสักพักผมเลยชวนกินข้าวมื้อค่ำ แบบบังเอิญอีกที่เธอตกลงไปด้วย  สาริกาแผลงฤทธิ์ตั้งแต่วันแรกเลย   ผ่านมาอีกหลายๆวันเพิ่งหยิบเอามาส่องเนื้อมวลสารล้วน มีเกศาหลวงปู่อยู่เยอะมาก  เพราะเหตุนี้ ถึงว่าอาจารย์ไม่ให้แขวนต่ำกว่าเอว  เท่านี้แหละครับประสบการแบบฉับพลันทันใดที่ผมเจอมาตรงๆ  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้