ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> แม่นางเหมามหาเศรษฐี อมตะแห่งศรัทธา <<

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2015-11-19 18:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมให้ฟี่ที่ทำงานไป ขายของดีมากครับ เขาบอกว่า ขอให้ขายได้จำนวนเท่าไร ได้เท่าจำนวนที่ขอ เคล็ดลับในการบูชา ผมแนะนำว่าก่อนขายของให้ทำบูญใส่บาตร อุทิศให้หลวงปู่ชื่นและแม่นางเหมา ถ้าขายดีได้กำไรก็ทำบุญด้วย ปรากฎว่าทุกคนที่แนะนำวิธีนี้ขายดีมากครับ รายล้าสุดเดิมขายได้ประมาณ 1200-1300 บาท ปัจจุบันเขาบอกว่า ได้ประมาณ 2000 บาทขึ้นไป บางวันแม่้คนน้อยเดินไม่เกิน 100 คน ร้านตรงข้ามขายได้ 80 บาท เขาขายได้ 3200 บาทซึ่งเขาแปลกใจมาก บางวันได้ถึง 7000 บาท 2 วันติดกัน ขายล้าสุด เขาจะไปงานแต่งงานช่วงบ่าย ขอแม่นางหมาให้ขายช่วงเช้าได้ 10 ชิ้นจะปิดร้าน ปรากฎมีคนมาขอชื่้อไปแบบเหมาจนครบ 10 ชิ้น ได้เงิน 3000 บาท ....แปลกแต่จริงจากคำบอกเล่าของคนที่ขอบูชาไปครับ  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้