ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 7424
ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

manmobile2 ผมช่างแมนชลบุรี

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับทุกๆท่าน เป็นความเชื่อแต่ละบุคคลน่ะครับ  ท่าน พญามุจรินทร์นาคราชเป็นผู้ดูแลรักษา ธาตุเหล็กไหล สีทอง ราชาเหล็กไหล ตอนแรกผมเองก็ไม่เชื่อผมใด้มาจากเขาอึมครึมใด้มาสององค์ที่แฟนผมและผมคนละองค์ แฟนผมสัมผัสใด้ แฟนผมอธืฐาน เหล็กไหลสีทอง เต้นกระดุก กระดิก เลยและ เหมือนกับว่าห้ามฝนไม่ให้ตกใด้ หลายครั้งแล้วมันคงไม่บังเอิญไปทุกครั้งหรอก และอีกหลายอย่าง ผม งง เลยไม่น่าเป็นไปใด้ผมคิดว่าผู้มีบุญใด้ครอบครองมากกว่า ฟัังดูแล้วเหมือนคนขี้โม้ครับ  ประสบการณ์จริง ผมจึงเล่าสู่กันฟัง ท่าน พญามุจรินทร์นาคราชเป็นผู้ดูแลรักษา ธาตุเหล็กไหล สีทอง ราชาเหล็กไหล  แต่ที่ผมเฉยครับไม่มีอะไรเกิดขึ้น  ขอบคุณครับ
ค่ะสาธุ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-13 09:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
AUD ตอบกลับเมื่อ 2013-9-11 12:47
ยินดีด้วยครับ ขอบคุณที่นำมาเล่าให้ฟัง อยากเห็นจังเล ...

สวัสดีครับ รูปโปรๆฟล์ องนี้ครับที่ ผ่านประสบการ์ณเฉียดตายทางสามเเพ่งครับข้างหลังมีเหล็กไหลครับ  
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-12 11:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2013-9-12 11:48
แล้วช่างแมนมีประสบการณ์เกี่ยวกับวัตถุมงคล ของหลวง ...

ประสบการณ์เกี่ยวกับวัตถุมงคล ของหลวงปู่ชื่น ยังไม่มีครับเพราะผมยังไม่เคยประสบกับตัวผมเอง  แต่ผมศึกษา ผมไม่กล้าเล่า เพราะผมไม่เคยประสบกับตัวผมเองครับ
manmobile2 ตอบกลับเมื่อ 2013-9-12 10:27
สวัสดีครับรู้จักหลวงปู่ชื่นประมาณ5ปีแล้วครับ ท่านเ ...

แล้วช่างแมนมีประสบการณ์เกี่ยวกับวัตถุมงคล ของหลวงปู่ชื่น เล่ารู้กันฟังบ้างหรือเปล่าครับ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-12 10:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย manmobile2 เมื่อ 2013-9-12 10:29
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2013-9-11 20:01
แล้วช่างแมน มารู้จักหลวงปู่ชื่น ตอนไหนครับ ...

สวัสดีครับรู้จักหลวงปู่ชื่นประมาณ5ปีแล้วครับ ท่านเเก่งในทาง เสน่ห์  แคล้วคลาด
แล้วช่างแมน มารู้จักหลวงปู่ชื่น ตอนไหนครับ
สาธุ สาธุ สาธุ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้