ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 7080
ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คาถาบูชาตะกรุดกาสะท้อน ครูบาน้อย วัดศรีดอนมูล

[คัดลอกลิงก์]
คาถาบูชาตะกรุดกาสะท้อน ครูบาน้อย วัดศรีดอนมูล

ตะกรุดกาสะท้อน ครูบาน้อย เตชปัญโญ วัดศรีดอนมูล ต.ชมภู อ.สารภี จ.เชียงใหม่
คาถาบูชาตะกรุดกาสะท้อนครูบาน้อย เตชปัญโญ วัดศรีดอนมูล ต.ชมภู อ.สารภี จ.เชียงใหม่ พุทธคุณตะกรุดกาสะท้อนแคล้วคลาดอันตรายต่างๆ ใครที่คิดไม่ดีคิดร้ายกับผู้มี่พกพาตะกรุดจะสะท้อนกลับไป ก่อนจะนำตะกรุดติดตัวในภาวนาพระคาถาดังนี้
นะโม ตัสสะ ภะคะวะโต อะระหะโต สัมมาสัมพุทธัสสะ
นะโม ตัสสะ ภะคะวะโต อะระหะโต สัมมาสัมพุทธัสสะ
อักขะระยันตังสันตังสันติ
พุทธังอะระทะนานัง
ธัมมังอะระทะนานัง
สังฆังอะระทะนานัง
บิดา มารดา อะระทะนานัง
นะ ชา ลี ติ

ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้