ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> แสนตรีเวทย์ <<

[คัดลอกลิงก์]
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-4-29 02:01
อะไรๆ บ่อยๆ ก็เก่าได้

จะไปรำลึกความหลังไหมครับพี่
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2015-4-28 15:39
แสดงว่าไปบ่อย เลยเก่า

อะไรๆ บ่อยๆ ก็เก่าได้

แสดงว่าไปบ่อย เลยเก่า
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2015-4-21 10:29
เอ็มมานูเอลครับ

เก่าเชียว
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-4-21 06:58
สาริกาน่ะคู่กัน
แล้วพวกเรา จะไปหาคู่ที่ไหนดี

เดี๋ยวต้องลองไปคุยกับเทพ โพไซดอนดู สำนักเขาอยู่แถวรัชดา
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2015-4-20 10:46
ต้องบูชาไปเป็นคู่นะครับ เด๋วสาริกาเค้าจะเหงา

สาริกาน่ะคู่กัน
แล้วพวกเรา จะไปหาคู่ที่ไหนดี
ต้องบูชาไปเป็นคู่นะครับ เด๋วสาริกาเค้าจะเหงา

เป็นไร คิดหนักเชียว 555
Pee ตอบกลับเมื่อ 2015-4-17 10:25
วันนั้นถามอาจารย์ อาจารย์บอกว่า มันก็เหมือนกันแหละ ...

แบบนี้นี่เอง ตัวผู้ก้อดำ เข้มๆ แมนๆ ส่วนตัวเมียก็ขาวๆ อวบๆ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pee เมื่อ 2015-4-17 12:20
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2015-4-17 09:31
ขอบคุณครับ พอทราบไหมครับ ว่าทำไมตัวผู้ถึงสีดำ ตัวเมียถึงสีขาว

วันนั้นถามอาจารย์ อาจารย์บอกว่า มันก็เหมือนกันแหละประมาณนี่ครับ  แต่ให้ผมคิดเอาเองอ่ะนะ  สีดำเป็นไม้กาหลงรัง กับว่านไรไม่รู้   สีขาวเป็นเนื้อแสนตรีเวทย์   สีดำจึงดูน่าจะกระด้างกว่าเหมาะกับชาย ส่วนสีขาวน่าจะนุ่มนวลกว่า ประมาณนี้ครับ  แต่จากที่เคยใช้ ผมใช้สีขาว ตอนนั้นไม่รู้ว่าคือตัวเมีย นึกว่าตัวผู้ ก็เรียกผู้ชายเขามาในชีวิตประจำวันเยอะอยู่ครับ ตอนนั้นยังนึกเคืองๆจารเลยว่า ที่เขามาขอเป็นหญิงได้ไหมจาร  คือ ทำไรก็ดี แต่ไม่หนุกหนาน ไม่ได้แซว ไม่ได้หยอก ใจมันห่อเหี่ยว แต่พอใช้สีดำ ทำไรหญิงก็เขามาดีครับ ปล.อย่าบอกพี่อารท์ว่าใช้ดีนะ  เดี๋ยวพี่เขาเหมาไก่แก้วไปผัดกระเพรากิน แล้วคราวนี้แหละ โลกจะเดือดร้อน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้