ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พระผงอาถรรพ์ธรรมราชาเวท ปาฏิหารย์ที่เกิดในวันเดียว (แนะนำตัวคร...

[คัดลอกลิงก์]
ศรัทธามี ปาฏิหาร์ยเกิด
ขอแสดงความยินดีค่ะ และขอต้อนรับสมาชิกใหม่สู่บ้านจอมพระด้วยความยินดียิ่ง
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-29 15:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อบอุ่นดีนะครับที่นี่...ผมไปทำอะไร ที่ไหน มานี่ตั้งนาน...
ยินดีด้วยครับ เยี่ยม
เคยได้ยินอาจารย์ กล่าวว่า
จุดประสงค์ที่สร้างพระอาถรรพ์ธรรมราชาเวท
ให้มีขนาดค่อนข้างใหญ่
เพื่อให้ใช้ในการสวดมนต์ นั่งสมาธินะครับ

ช่างตรงกับวัตถุประสงค์ที่คุณตั้งใจยิ่งครับ
ยินดีด้วยครับ
ศรัธาสร้างปาฏิหาร์คำนี้ใช้ได้เสมอ

เปิดตัวด้วยชุดกรรมการ ตะกรุตทองคำ 4ดอก 1ใน 56 องค์
พูดได้คำเดียวว่า เยี่ยม
โชคดีที่มีในคีอบครองก๊าบ
ตอนนั้นมาทันแต่รู้สึกว่าใหญ่ไปหน่อย
ตอนนี้เลยอดเยย ยังไงก้อยินดีต้อนรับก๊าบ
Cool..
ไปทำ..... กรรมฐาน.. จะได้ญาณ
ดีจังครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้