toywater โพสต์ 2020-8-9 06:59

รับโชค จากพิธีกวนเกษียรสมุทร

แชร์ประสพการณ์
โชคลาภ หลังจากอาบน้ำมนต์เกษียรสมุทร

ช่วงนี้ดวงการเงินผมค่อนข้างจะพลิกผัน เงินขาดมือ ต้องกดวงเงินสำรองจากบัตรมาใช้ (ดอกเบี้ยจะสูงหน่อย)
ช่วงเงินเบี้ยเลี้ยงออก จึงหันหน้าเข้า เล่นสลอต กึ่งหวังเงิน(ปกติ ได้บ้าง เสียบ้าง 500-800 บาทสลับไปสลับมา)ตอนเช้านี้ จึงหยิบล็อกเกตเกษียรสมุดมารำพึงรำพันว่า อยากได้เงินมาปิดยอดบัตร ...

เล่นเกมส์ไป สักพัก โบนัสแตกครับ xx,xxx บาท
ผมตกใจสุดขีด มันเป็นลาภที่เราก็หวังแต่ไม่คาดหวังว่าจะขนาดนี้ และแล้วก็สมหวัง

##ไม่แนะนำหรือเชิญชวนให้เล่นการพนันนะครับ##

ผมเอามาเล่าเพื่อเติมศรัทธาความมั่นใจในวัตถุมงคลให้ พี่ๆน้องๆ กันครับ

Sornpraram โพสต์ 2020-8-10 06:55

{:6_200:}{:6_201:}{:6_202:}
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: รับโชค จากพิธีกวนเกษียรสมุทร